Mapambo

Kuna njia nyingi za kupamba, mbinu mpya zinaweza kuwachanganya watu wengi wanapokabiliwa na chaguo lao. Uamuzi juu ya aina ya kuashiria inategemea mambo kadhaa. Kuamua kusudi la nguo au nguo kwa kuchapisha kunaweza kutusaidia kuchagua mbinu maalum. Njia yoyote ya kuashiria unayochagua, mishono ya embroidery inabaki kuwa njia bora zaidi.

Njia ya zamani zaidi ya kupamba

Embroidery Inajulikana kwa maelfu ya miaka shukrani kwa hali yake ya ulimwengu, inabaki kuwa muhimu wakati wote. Kama matokeo, vitambaa vilivyopambwa huonekana kifahari sana na huhakikisha maisha marefu zaidi kuliko vitambaa vilivyopambwa na mbinu zingine.

Embroidery ya kompyuta na nembo kwenye kofia

Sura na michoro iliyotengenezwa na utarizi wa kompyuta

Mapambo kwa kila hafla

Yetu sahihi inahusika na kutengeneza muda mrefu na ufanisi kienyeji juu ya kazi na matangazo ya nguo, pamoja na nguo za hoteli na gastronomiki. Tuna bustani yetu ya mashine, ambayo inaruhusu sisi kuhakikisha bei za ushindani na nyakati fupi za kujifungua.

Tunafanya kila juhudi kukamilisha kila agizo. Timu yetu itafurahi kukusaidia kuchagua bidhaa na njia ya mapambo. Tunatoa pia huduma ya kufunga nguo.

Embroidery ya kompyuta

Wykonanie embroidery ya kompyuta inahitaji ununuzi wa mpango wa embroidery. Njia hii inapendekezwa kwa saizi ndogo za picha. Mara baada ya kununuliwa kwa mpango wa kuchonga, unabaki kwenye hifadhidata yetu kwa uzuri, kwa hivyo utakaporudi kwetu na agizo lingine, hautatozwa kwa utayarishaji wa programu hiyo hiyo kwa mara ya pili. Ni aina ya mapambo ya kifahari sana na isiyo na wakati.

Ni pigo la kweli kwa wale ambao huweka uimara mahali pa kwanza. Iliyoangaziwa alikuwa hata miaka baadaye inaonekana ya kushangaza. Hii itaridhisha wale wanaojali picha ya kampuni yao. Aina hii ya uchapishaji pia inapendekezwa kwa nguo zilizooshwa mara kwa mara ambazo zinafunuliwa na mawakala wenye nguvu wa kuosha.

Njia moja ya mapambo - embroidery ya kompyuta

Mchakato wa kutumia embroidery ya kompyuta

Uchapishaji wa skrini

Uchapishaji wa skrini mbinu ya mapambo ambayo aina ya uchapishaji ni templeti inayotumiwa kwenye matundu mazito. Mesh inaweza kufanywa kwa chuma au nyuzi za syntetisk. Kutengeneza nakala kunajumuisha kutembeza rangi kupitia kufa. Kufanya uchapishaji wa skrini kunajumuisha ununuzi wa tumbo kwa uchapishaji.

Jest to doskonałe rozwiązanie w przypadku chęci uzyskania efektu soczystych kolorów przy jednoczesnym zachowaniu precyzji oraz odporności na ścieranie. Wykonany projekt będzie się solidnie prezentować przez wiele tygodni, a nawet miesięcy.

Kila mradi unafanywa kulingana na mahitaji ya mteja binafsi. Kila wakati tunabadilisha bidhaa kwa suala la nyenzo na sarufi na pia mahali pa picha kulingana na mteja. Wakati mwingine, tunabadilisha muundo kwa idhini ya mteja ili kupata athari bora.

Uchapishaji wa skrini kwa mavazi, nembo yoyote, picha

Uchapishaji wa skrini hauwezi kufanywa tu kwenye mavazi, lakini pia kwenye vidude vilivyochaguliwa

Druk bezpośredni DTG

Uchapishaji wa DTG au "Vazi la Moja kwa Moja" ni nowoczesna metoda bezpośredniego zdobienia tkanin i odzieży. Technika DTG umożliwia naniesienie dowolnej grafiki na tkaninę bawełnianą lub bawełnę z domieszką elastanu/ wiskozy. Grafika tworzona jest za pośrednictwem specjalnej drukarki. Nadruk techniką DTG umożliwia idealnie odwzorowanie barw razem z przejściami kolorystycznymi. Bez konieczności przygotowywania projektu istnieje możliwość nadruku już od jednej sztuki.
Trwałość druku DTG jest uzależniona od kilku elementów. Przede wszystkim od modelu i parametrów sprzętu – im nowszy sprzęt tym lepsza jakość oraz wydajność. Innym czynnikiem wpływającym na trwałość są rodzaje użytych farb, tkaniny, na której jest wykonywany nadruk oraz od umiejętności pracownika.

Druk DTG dzięki swojej innowacji może być wykorzystywany zarówno do produkcji masowej jak i do produkcji już od jednej sztuki. To umożliwia nadruki testowe przed rozpoczęciem realizacji całej serii. Jest to także doskonała opcja na spersonalizowane prezenty z okazji urodzin, ślubu czy jubileuszu. Dla firm jest to także wygodne rozwiązanie, jeżeli zależy nam aby każdy z pracowników miał na odzieży swoje imię lub nazwę stanowiska. Podobnie jest w przypadku odzieży np. dla odzieży do klubów sportowych, gdzie na koszulkach lub spodenkach są drukowane różne numery.

Nowa drukarka Brother DTXpro Bulk, o którą rozbudowaliśmy nasz park maszynowy, to elastyczny i niezwykle wszechstronny model. Dzięki niej mogą Państwo rozszerzyć swój magazyn o spersonalizowane produkty takie jak Mashati kwa kila mtu aliye na jina lake, jina la kazi, mifuko ya matangazo, a nawet buty z własną grafiką na masową skalę vile vile limitowane serie.

Często zastanawiamy się nad wyjątkowym prezentem dla bliskich z okazji Świąt Bożego Narodzenia, Wielkanocy, Dnia Mamy czy urodzin. Chcemy, aby nasz prezent się wyróżniał i na długo pozostał
w pamięci, aby tak się stało warto pomyśleć o prezencie spersonalizowanym, często te praktyczne nie tylko budzą miłe wspomnienia, ale i służą przez długi czas.

Druk DTG na odzieży

Uchapishaji wa DTG nie wymaga przygotowania projektu co jest jedną z jego głównych zalet (tak jak to jest w przypadku sitodruku lub haftu komputerowego). Możliwy jest nadruk grafiki czy napisu już od jednej sztuki, także wydrukowanie zdjęcia jest realne i szczególnie popularne w przypadku prezentów, ważne jednak aby zdjęcie było w jak najwyższej rozdzielczości. Nadruk DTG jest chętnie wybierany przez agencje reklamowe, ponieważ charakteryzuje się niskim kosztem, trwałością, co jest szczególnie ważne w przypadku organizacji odzieży czy tekstyliów na różnego rodzaju imprezy lub jako nagrody do konkursów.

tunakualika Earlaktu na huduma yetu Dukaambaye atafurahi kujibu maswali yako na kutoa nukuu ya kuashiria bure.