Shirts

Kowane ma'aikaci ya kamata ya gabatar da kansa da kyau, domin shi ne yake yin aiki a madadin kamfanin kuma shi ne wakilinsa. Shirts galibi abu ne wanda ba za'a iya rabuwa dashi ba na kayan aikin ofis, a wuraren sabis na abokan ciniki, a teburin karɓar baƙi, amma ba wai kawai saboda ana amfani dasu a wurare da yawa ba
a masana'antu daban-daban.

Kyakkyawan tufafi ne daga ishan Poland da masu kera ƙasashen waje. Kayan suna da dadi ga tabawa, dinkakke sosai, wanda ke tabbatar da dorewar su. Duk wannan don ana iya amfani da riguna a cikin aikin yau da kullun na dogon lokaci, wanda ke da alaƙa da wanki mai yawa, amma masana'antun suma sunyi la'akari. Idan mai amfani ya bi shawarwarin da aka rubuta akan alamun, rigar zata yi masa hidima na tsawon watanni.

Shirts tare da yiwuwar kowane abin k embre da kroidre

Zaman lokaci

A cikin shagonmu pm.com.pl za'a iya samu kayan zane da kuma shirts gargajiya, kyawawan samfuran.

Shin sutturar mara lokaci, yakamata kowa ya kasance yana da aƙalla rigar mai kyau ɗaya. An bambanta su ta hanyar ladabi kuma suna dacewa kusan kowane lokaci. Don haka zaku iya haɗa su duka a cikin tsari mai kyau da ƙasa da tsari. Na su daidaito na aiki ya cancanci kulawa ta musamman, saboda mafi ƙanƙan bayanai an tace su zuwa matsakaici, wanda zai sadu da tsammanin mafi yawan kwastomomin da ke buƙata. Akwai riguna a cikin nau'i biyu - tare da gajere da dogon hannayen riga.

Riga da rigunan aiki na hunturu

Shirts aiki Lokacin kaka da hunturu ana rarrabe su da mafi kyawun kariya daga ƙarancin yanayin zafi da iska. Shirts ya zo a cikin bambance-bambancen daban-daban, sun kuma zo da ƙarin, mai kauri warming.

Godiya ga waɗannan siffofin, ana iya sawa tare da  ulun. Fassara mai sanyaya yanayi yana fassara zuwa mafi ƙarancin walwala, wanda hakan zai shafi mafi ingancin ma'aikaci.

Duk rigunan an yi su ne da kayan aiki masu inganci. Tabbas, a yanayin yanayin aiki mai ɗumi a cikin canjin yanayin yanayi, ana iya sa rigar ba tare da yankewa ba T-shirt a ƙasa. Maballin da aka ɗinka da ƙarfi rage girman damar ɓata haɗari. Ta hanyar saka hannun jari a cikin samfuran inganci masu kyau, mai ladabi dalla-dalla, zaku iya tabbata cewa saye ne na sama da yanayi ɗaya.

Suna da mashahuri rigunan flannel, mai taushi da sassauci. Babban fa'ida shine yankan su, wanda baya haifar da rashin jin daɗi a wurin aiki, kuma godiya ga rufin, baya buƙatar ƙarin yadudduka.

REIS flannel makaran shirt

REIS flannel makaran shirt

Kasuwancin kasuwanci

Manyan riguna tashi da sabis haɗuwa ce ta ƙirar gargajiya da ingantaccen ƙarfi. Samfurori waɗanda zaku iya samu a shagonmu sun fito ne daga masana'antun da ke da daraja waɗanda ke mai da hankali sosai ga cikakkun bayanai da hanyoyin ɗinki. Aan burgewa mai ban sha'awa zai fassara da kyau cikin ma'aikata da karɓar maraba.

Yana da mahimmanci a zaɓi girman da ya dace saboda girman da ba daidai ba zai iya jaddada fa'idodi kuma gaba ɗaya ya yi aiki da shi. Hakanan yana da kyau a mai da hankali ga nahawu, ana ba da sirara waɗanda ba su da kyau don rani, kuma ana ɗaukar waɗanda suka fi kauri a duniya - suna aiki da kyau duk tsawon shekara. Kulawar rigunan da aka miƙa yana da sauƙi, kawai bi umarnin kan lambar, wanda bai bambanta da ƙwararrun shawarwarin kulawa na irin wannan samfurin ba.

Yawancin riguna, duka masu kyau da rigunan aiki, ana iya yiwa kowannensu alama aikin kwamfuta. Muna da wurin shakatawa na namu, don haka zamu iya ba ku shawara kan yadda za ku fi nuna alama, inda za a sanya tambari kuma a taimaka wajen zaɓar girman aikin kabu.

Kullin kwalliya a kan kayan masaku

Kullin kwalliya a kan kayan masaku